Advil 360 viên

Mã sản phẩm: 8493

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

600.000₫/lọ
Advil 360 viên Thành phần Ibuprofen................200mg Chỉ định Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, … Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường. Hướng dẫn s...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Advil 360 viên

Thành phần

Ibuprofen................200mg

Chỉ định

  • Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, …

  • Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường.

Hướng dẫn sử dụng

  • Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướ khi sử dụng.

  • Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

  • Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

Đóng gói

Lọ 360 viên

Xuất xứ:

Mỹ

popup

Số lượng:

Tổng tiền: