Ameflu siro đa triệu chứng

Mã sản phẩm: 762

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

40.000₫
Ameflu siro đa triệu chứng Thành phần: Acetaminophen..........160mg Phenylephrine............2.5mg Dextromethorphan.....5mg Chlorpheniramin.........1mg Chỉ định: Làm giảm các triệu chứng cảm lạnh thông thường: nhức đầu, đau họng, sung huyết mũi, ho, chảy mũi, hắt h...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Ameflu siro đa triệu chứng

Thành phần:

Acetaminophen..........160mg

Phenylephrine............2.5mg

Dextromethorphan.....5mg

Chlorpheniramin.........1mg

 

Chỉ định:

Làm giảm các triệu chứng cảm lạnh thông thường: nhức đầu, đau họng, sung huyết mũi, ho, chảy mũi, hắt hơi, sốt

 

Quy cách:

Hộp 1 chai 60ml

 

Nhà sx:

Công ty dược phẩm OPV, Việt Nam

popup

Số lượng:

Tổng tiền: