Ophazidon

Mã sản phẩm: 840

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

170.000₫/10 lọ
Ophazidon Thành phần: Mỗi viên nén chứa: Paracetamol........................250mg Cafein..................................10mg Chỉ định: Giảm đau dây thần kinh Giảm đau đầu, đau khớp, đau răng, đau do chấn thương Hạ sốt, giảm đau trong cảm cúm Quy cách:...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Ophazidon

Thành phần:

Mỗi viên nén chứa:

Paracetamol........................250mg

Cafein..................................10mg

 

Chỉ định:

Giảm đau dây thần kinh

Giảm đau đầu, đau khớp, đau răng, đau do chấn thương

Hạ sốt, giảm đau trong cảm cúm

 

Quy cách:

Lọ 100 viên

 

Nhà sx:

Công ty dược phẩm Hà Nội

popup

Số lượng:

Tổng tiền: