Ultracet

Mã sản phẩm: 2926

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

280.000₫/hộp
Ultracet Thành phần: Mỗi viên: Tramadol HCl 37,5 mg, paracetamol 325 mg. Liều lượng: Người lớn, người già & trẻ > 12t.: tối đa 1-2 viên mỗi 4-6 giờ, có thể đến 8 viên/ngày. Trẻ < 12t.: không khuyến cáo dùng. Suy thận (ClCr < 30 mL/phút: không quá 2 viên trong 12 giờ. Suy...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Ultracet

Thành phần:    
Mỗi viên: Tramadol HCl 37,5 mg, paracetamol 325 mg.
 
 
Liều lượng:     
Người lớn, người già & trẻ > 12t.: tối đa 1-2 viên mỗi 4-6 giờ, có thể đến 8 viên/ngày. Trẻ < 12t.: không khuyến cáo dùng. Suy thận (ClCr < 30 mL/phút: không quá 2 viên trong 12 giờ. Suy gan nặng: không nên dùng.


Đóng gói:

Hộp 3 vỉ x 10 viên

 

Nhà sx:

Janssen Cilag

popup

Số lượng:

Tổng tiền: