Agimol 325

Mã sản phẩm: 16545

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

60.000₫/hộp
Agimol 325 Thành phần Thành phần trong 1 gói Agimol 325: Paracetamol hàm lượng 325mg.   Chỉ định Sử dụng để hạ sốt, giảm đau trong các trường hợp nóng, sốt, cảm cúm, nhức đầu, đau răng, đau họng,...   Liều dùng  Trẻ từ 1-2 tuổi ⅓ gói/lần x 3-4 lần/ngày. Trên 2 – ...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Agimol 325

Thành phần

Thành phần trong 1 gói Agimol 325:

Paracetamol hàm lượng 325mg.

 

Chỉ định

Sử dụng để hạ sốt, giảm đau trong các trường hợp nóng, sốt, cảm cúm, nhức đầu, đau răng, đau họng,...

 

Liều dùng 

Trẻ từ 1-2 tuổi

⅓ gói/lần x 3-4 lần/ngày.

Trên 2 – 6 tuổi

Uống ½ gói/ lần, 3 – 4 lần/ ngày.

Trên 6 – 12 tuổi

Uống 1 gói/ lần, 3 – 4 lần/ ngày.

Người lớn

Uống 1 – 2 gói/ lần, 3 – 4 lần/ ngày.

 

Đóng gói:

Hộp 10 gói x 1,6g.

 

Nhà sản xuất:

Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Agimexpharm.

popup

Số lượng:

Tổng tiền: