Falgankid 250mg

Mã sản phẩm: 8442

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

130.000₫/hộp
Falgankid 250mg Thành phần Paracetamol ………………………………… 250 mg Chỉ định: Thuốc có tác dụng giảm đau, hạ sốt Liều lượng và cách sử dụng trẻ em dưới 3 tháng: Uống 1/4 ống/lần trẻ em 4-11 tháng: Uống nửa ống/lần; trẻ em 1-5 năm: Uống 1 ống/l...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Falgankid 250mg

Thành phần

Paracetamol ………………………………… 250 mg

Chỉ định:

  • Thuốc có tác dụng giảm đau, hạ sốt

Liều lượng và cách sử dụng 

  • trẻ em dưới 3 tháng: Uống 1/4 ống/lần

  • trẻ em 4-11 tháng: Uống nửa ống/lần;

  •  trẻ em 1-5 năm: Uống 1 ống/lần

  • trẻ em 6-12 năm: Uống 2 ống/lần

Quy cách:

 20 ống mỗi hộp

Nhà sx:

Công ty dược phẩm TW1

(T)

popup

Số lượng:

Tổng tiền: