Fazuphen 30mg

Mã sản phẩm: 10176

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

200.000₫/hộp
Fazuphen 30mg THÀNH PHẦN Mỗi ống 5ml chứa: Fexofenadin HCl……………………………………. 30mg CHỈ ĐỊNH FAZUPHEN được chỉ định dùng điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa (như hắt hơi, ngứa đỏ chảy nước mắt và nước mắt và nước mũi; mày đay mạn tính vô căn ở người lớn và trẻ em. ...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Fazuphen 30mg

THÀNH PHẦN

Mỗi ống 5ml chứa:

Fexofenadin HCl……………………………………. 30mg

CHỈ ĐỊNH

FAZUPHEN được chỉ định dùng điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa (như hắt hơi, ngứa đỏ chảy nước mắt và nước mắt và nước mũi; mày đay mạn tính vô căn ở người lớn và trẻ em.

LIỀU DÙNG

Viêm mũi dị ứng

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi : 2 ống/lần x 2 lần/ngày.
  • Trẻ em từ 2-12 tuổi: 1 ống/lần x 2 lần/ngày.

Mày đay mạn tính vô căn

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi, 2 ống/lần x 2 lần/ngày
  • Trẻ em từ 2 tuổi -12 tuổi : 1 ống/lần x 2 lần/ngày.

Người suy thận

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi hay phải thẩm phân máu dùng liều 2 ống/lần x 1 lần/ngày
  • Trẻ em từ 2 đến 12 tuổi bị suy thận là 1 ống/lần x 1 lần/ngày 

ĐÓNG GÓI:

Hộp 3 vỉ x 5 ống x 5ml

NHÀ SX:

Công ty dược phẩm Medisun

popup

Số lượng:

Tổng tiền: