Sedachor

Mã sản phẩm: 1410

Thương hiệu: (Đang cập nhật ...) Loại: (Đang cập nhật ...)

130.000₫
Sedachor Thành phần: Paracetamol...................200mg Cafein.............................50mg Chỉ định: Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa Liều dùng: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 2-4 viên/lần, có thể uống nhắc lại 4-6 giờ/lần, không...
chinh-sach
Giao hàng toàn quốc
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng
chinh-sach
chinh-sach

Sedachor

Thành phần:

Paracetamol...................200mg

Cafein.............................50mg

 

Chỉ định:

Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa

 

Liều dùng:

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 2-4 viên/lần, có thể uống nhắc lại 4-6 giờ/lần, không quá 20 viên/ngày

Trẻ em 9-12 tuổi: uống 1-2 viên/lần, có thể uống nhắc lại 4-6 giờ/lần

 

Quy cách:

Hộp 50 vỉ x 10 viên nén

 

Nhà sx:

Công ty dược phẩm Hải Phòng

popup

Số lượng:

Tổng tiền: