-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Pagozine 1000mg
70.000₫/hộp
Pagozine 1000mg
Thành phần
Paracetamol 1000 mg.
Chỉ định:
Giảm đau nhanh các triệu chứng như sốt, đau nhức, nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau phẫu thuật...
Hạ sốt trong những trường hợp sốt do thấp khớp và sốt do các nhiễm trùng khác.
Quy cách đóng gói
Hộp 5 ống x 6...
Tana dotuxsin f
110.000₫/lọ
Tana Dotuxsin F
Thành phần
Paracetamol 500mg
Phenylephrin HCl 5mg
Dextromethorphan HBr 15mg
Loratadin 5mg
Chỉ định:
Giảm đau hạ sốt trong các chứng cảm lạnh, đau nhức cơ thể, ho, sổ mũi, ớn lạnh.
Điều trị các triệu chứng cảm cúm: sốt, ho, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, xương khớp, nghẹt mũi, chảy...
Phabacerin 50mg
240.000₫/hộp
Phabacerin 50mg
Thành phần
Diacerein: 50mg.
Chỉ định
Điều trị đường uống đối với các bệnh thoái hóa khớp (viêm xương khớp và các bệnh có liên quan).
Đóng gói:
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Nhà sản xuất
Công ty cổ phần dược phẩm Trung ương I - Pharbaco.
Vinsolon 40mg
270.000₫/hộp
Vinsolon 40mg
Thành phần
- Cho mỗi lọ bột đông khô pha tiêm:
Methylprednisolon .............40 mg
- Cho mỗi ống dung môi pha tiêm:
Benzyl alcol...............................................9,0 mg
Nước cất pha tiêm vừa đủ...............................1 ml
Đóng gói:
Hộp 1...
Valgesic 10mg
400.000₫/hộp
Valgesic 10mg
Thành phần
Hydrocortisone: 10mg
Chỉ định
Sử dụng như liệu pháp thay thế trong tăng sản thượng thận bẩm sinh ở trẻ em.
Trước phẫu thuật, trong chấn thương nghiêm trọng ở trẻ em bị suy thượng thận hoặc nghi ngờ vỏ thượng thận hạn chế tiết hormon.
Đóng gói:
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Nhà sx:
C...
Diahasan 50mg
100.000₫/hộp
Diahasan 50mg
Thành phần
Diacerein 50mg
Chỉ định
Điều trị triệu chứng của các bệnh viêm xương khớp
Quy cách đóng gói
Hộp 03 vỉ x 10 viên
Nhà sản xuất
Công ty TNHH Hasan-Dermapharm
Hasadolac 200mg
130.000₫/hộp
Hasadolac 200mg
Thành phần
Etodolac 200mg.
Chỉ định
Viêm xương khớp, cơn gout cấp hay giả Gout.
Ðau sau nhổ răng, đau hậu phẫu, đau sau cắt tầng sinh môn.
Thống kinh.
Ðau cơ xương cấp tính do nhiều nguyên nhân
Đóng gói:
Hộp 30 viên
Nhà sx:
Công ty dược phẩm Hasan
Mimelin
490.000₫/hộp
Mimelin
Thành phần:
Bromelain 20mg (tương đương với 100 F.I.P)
Chỉ định:
- Dùng trong những trường hợp phù nề, sưng tấy do chấn thương hay phẫu thuật.
- Dùng phối hợp điều trị trong các bệnh đường hô hấp trên như viêm họng viêm phế quản, viêm phổi, viêm xoang.
...
A.t hydrocortisone 100mg
100.000₫/hộp
A.T Hydrocortisone 100mg
Thành phần:
Hydrocortisone..........100mg
Đóng gói:
Hộp 5 lọ
Nhà sx:
Công ty dược phẩm An Thiên
Pdsolone 125mg
45.000₫/lọ
PDsolone 125mg
Thành phần:
Methylprednisolon............125mg
Đóng gói:
Hộp 1 lọ
Xuất xứ:
Ấn Độ
Effemax 500mg
40.000₫/hộp
Effemax 500mg
Thành phần:
Paracetamol 500mg
Đóng gói:
Hộp 20 viên
Nhà sx:
Công ty dược phẩm Quang Minh
A.t ibuprofen ống 10ml
110.000₫/hộp
A.T Ibuprofen ống 10ml
Thành phần
Ibuprofen 100mg/5ml
Công dụng:
Chống viêm, giảm đau từ nhẹ đến vừa trong viêm khớp, hạ sốt ở trẻ em.
Đối tượng sử dụng:
Trẻ em ≥ 3 tháng tuổi, cân nặng > 5 kg
Cách đóng gói:
Hộp 30 ống x 10ml
Nhà sản xuất: An Thiên
Nơi sản xuấ...
Baby fever 30ml
55.000₫/lọ
Baby Fever 30ml
Thành phần
Acetaminophen (Paracetamol) 80 mg/ 0,8ml hỗn dịch
Chỉ định
Hạ sốt.
Giảm đau do: chích ngừa, cảm cúm, mọc răng, nhức đầu, cắt Amiđan.
Liều dùng
Liều dùng cho mỗi lần uống:
Tuổi
Cân nặng (kg)
Liều dùng
(Cho 1 lần uống)
Dưới 3 tháng
2...
Solupred 5mg
300.000₫/hộp
Solupred 5mg
Thành phần
Prednisolon 5mg
Chỉ định
- Giảm đau, giảm viêm trong các bệnh lý: viêm khớp dạng thấp, lupus ban đỏ toàn thân, một số thể viêm mạch, viêm động mạch thái dương và viêm quanh động mạch nút, bệnh sarcoid, hen phế quản, viêm loét đại tràng, thiếu máu...
Meve-raz
100.000₫/hộp
Meve-Raz
Thành phần
Meloxicam 15mg
Chỉ định
Ðiều trị triệu chứng viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp, viêm đốt sống dạng thấp & các tình trạng viêm & đau khác.
Quy cách đóng gói
Hộp 3 ống tiêm
Nhà sản xuất
S.C. Rompharm Company S.r.l - Rumani
Dexamethasone injection 5mg/ml
160.000₫/hộp
Dexamethasone injection 5mg/ml
Thành phần
Mỗi ống 1ml chứa:
Dexamethason natri phosphat 5mg
Chỉ định
Liệu pháp không đặc hiệu bằng steroid, khi cần điều trị tích cực: trạng thái hen, bệnh dị ứng nặng, phản ứng sau truyền máu, viêm thanh quản rít.
Phối hợp với các cách điều t...
Effer paralmax c 500/150
60.000₫/hộp
Effer Paralmax C 500/150
THÀNH PHẦN
Mỗi viên nén sủi bọt có chứa:
Paracetamol
500 mg
Acid ascorbic (vitamin C)
150 mg
CHỈ ĐỊNH
Điều trị triệu chứng đau và/hoặc hạ sốt như đau đầu, đau răng, cảm cúm, đau nhức toàn thân, đau bụng kinh.
ĐÓNG GÓI
Hộp 05 vỉ x 04 viên nén sủi...
Pasepan 200 viên
70.000₫/lọ
Pasepan 200 viên
Thành phần
Cafein 15mg
Paracetamol 300mg
Vỏ sữa 5mg
Chỉ định
Thuốc Pasepan được chỉ định dùng hạ sốt, giảm đau
Liều dùng
Người lớn:
Uống 2 viên/lần x 4 lần/ngà...
Lornomeyer 4mg
240.000₫/hộp
Lornomeyer 4mg
Thành phần
Lornoxicam: 4mg.
Chỉ định
Điều trị các chứng đau mức độ nhẹ và trung bình, kèm theo triệu chứng viêm, đặc biệt trong viêm xương khớp, viêm khớp dạng thấp.
Đóng gói:
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Nhà sản xuất
Công ty Liên doanh Meyer - BPC
Counterpain 30g
55.000₫/tuýp
Counterpain 30g
Thành phần
Menthol 5,44 %
Eugenol 1,36 %
Methyl salicylate 10,20 %
Công dụng
Giảm đau trong các trường hợp: Đau cơ, đau do bệnh thấp khớp, bong gân.
Liều dùng:
Bôi 3 - 4 lần mỗi ngày vào các vùng bị đau và xoa nhẹ nhàng.
Quy cách đóng gói
Hộp 1 tuýp ...
Savnopain 250mg
140.000₫/hộp
SavNopain 250mg
Thành phần
Naproxen: 250mg
Chỉ định
Các bệnh về xương – khớp: Viêm cột sống dính khớp, thoái hóa khớp, viêm khớp dạng thấp kể cả viêm khớp tự phát ở thiếu niên.
Đau bụng kinh nguyệt.
Đau đầu kể cả chứng đau nửa đầu.
Đau sau phẫu thuật.
Đau do tổn thương phần mềm...
Melox.boston 15mg
85.000₫/hộp
Melox.Boston 15mg
Thành phần:
Meloxicam.....15mg
Chỉ định
Trị triệu chứng trong các bệnh viêm xương khớp.
Đối tượng sử dụng
Người lớn, trẻ em ≥ 12 tuổi
Thương hiệu
Boston - Việt Nam
Predmex 0.5mg
150.000₫/lọ
Predmex 0.5mg
Thành phần:
Dexamethasone...........0.5mg
Đóng gói:
Lọ 500 viên
Nhà sx:
Công ty USA Nic Pharma