DỊ ỨNG - HEN

Sắp xếp theo:

A.t desloratadin (ống 10ml)

110.000₫/hộp
AT Desloratadin (ống 10ml) THÀNH PHẦN Desloratadin……………………………….2.5mg/5ml   CÔNG DỤNG – CHỈ ĐỊNH Làm giảm triệu chứng trong các bệnh: – Viêm mũi dị ứng: sổ mũi, hắt hơi, nghẹt mũi, ngứa mũi họng và ngứa, chảy nước mắt – Phản ứng dị ứng da: mày đay, ngứa, phát ban THẬN TRỌNG – Thận trọng với b...
Xem nhanh

Deslotid 30ml

55.000₫/lọ
Deslotid 30ml Thành phần Mỗi ml siro chứa Desloratadine 0,5mg.   Chỉ định  Dùng cho người bệnh trên 2 tuổi bị mắc viêm mũi dị ứng do thay đổi thời tiết: có tác dụng làm giảm nhanh các triệu chứng hắt hơi, sổ mũi, ngứa mũi. Dùng cho người trên 6 tháng tuổi đang bị mắc bệnh viêm...
Xem nhanh

Clophevaco 4mg

70.000₫/lọ
Clophevaco 4mg Thành phần Thành phần Clophevaco 4mg bao gồm: Dược chất: 4mg Chlorpheniramin maleat. Chỉ định Chữa triệu chứng ở những tình trạng dị ứng có đáp ứng với thuốc kháng histamin, gồm viêm mũi vận mạch, côn trùng cắn, phù mạch, dị ứng đồ ăn, viêm mũi quanh năm và theo mùa, phản ứng...
Xem nhanh

Enokast 4mg

1₫/hộp
Enokast 4mg Thành phần Thành phần của mỗi gói Enokast 4 chứa:  Montelukast 4mg   Chỉ định  Thuốc Enokast 4 được chỉ định cho: Người lớn và trẻ em hơn 06 tháng để dự phòng cơn co thắt, dự phòng và điều trị bệnh hen mãn tính. Người lớn và trẻ em từ 2 tuổi trong điều trị các t...
Xem nhanh

Salbutamol 2mg

1₫/hộp
Salbutamol 2mg Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Nhà sx: Công ty dược phẩm Trung Ương 2
Xem nhanh

Salbutamol 4mg

1₫/hộp
Salbutamol 4mg Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Nhà sx: Công ty dược phẩm Trung Ương 2
Xem nhanh

Desloratadine 50ml

60.000₫/lọ
Desloratadine 50ml Thành phần: Mỗi ml siro thuốc chứa: Desloratadine 0,5mg   Công dụng: Thuốc được chỉ định ở người lớn, thanh thiếu niên và trẻ em trên 1 tuổi để giảm các triệu chứng liên quan đến: viêm mũi dị ứng, mề đay   Liều dùng: Người lớn và thanh thiếu niên (≥12 tuổi): 10...
Xem nhanh

Xolair 150mg

1₫/hộp
Xolair 150mg Thành phần Omalizumab 150mg   Chỉ định  Điều trị hen phế quản ở người > 12 tuổi, mức độ nặng và trung bình. Điều trị mày đay nguyên phát mãn tính ở đối tượng đã dùng kháng H1 nhưng chưa khỏi hẳn.    Nhà sản xuất: Novartis Pharma Stein AG   ...
Xem nhanh

Blosatin 10mg

1₫/hộp
Blosatin 10mg Thành phần Trong mỗi viên  gồm có thành phần: Ebastin .............. 10mg   Chỉ định  Thuốc Blosatin 10mg được chỉ định dùng trong các trường hợp:  Viêm mũi dị ứng (theo mùa hoặc quanh năm) với các triệu chứng kèm theo như hắt hơi, ngứa mũi,...
Xem nhanh

Vinsalmol 5mg/2.5ml khí dung

1₫/hộp
Vinsalmol 5mg/2.5ml khí dung Thành phần Salbutamol   5mg/2.5ml.  Chỉ định  Co thắt phế quản mãn tính không đáp ứng với các liệu pháp trị liệu thông thường Hen suyễn cấp tính nặng Quy cách đóng gói Hộp 50 ống. Nhà sản xuất Công ty cổ phần dược phẩm Vĩnh Phúc
Xem nhanh

Meko - allergy f (dạng vỉ)

70.000₫/hộp
Meko - Allergy F (dạng vỉ) Công thức – Chlorpheniramine maleate.................................... 4 mg. – Phenylephrine hydrochloride................................ 5 mg.   Chỉ Định – Điều trị những triệu chứng: viêm mũi, nghẹt mũi, sổ mũi do cảm cúm hoặc dị ứng với thời tiết. – Điều trị ...
Xem nhanh

Dabilas 20mg/8ml

1₫/hộp
Dabilas 20mg/8ml Thành phần Thành phần có trong 1 ống 8ml Dabilas 20mg/8ml chứa: Bilastin 20mg Chỉ định  Điều trị viêm mũi dị ứng (theo mùa và quanh năm) và bệnh mày đay.  Dabilas được chỉ định cho trẻ em từ 6 đến 11 tuổi, cân nặng phải lớn hơn hoặc bằng 20 kg. ...
Xem nhanh

Fexocinco

340.000₫/hộp
Fexocinco Thành phần Thành phần trong mỗi ống Fexocinco 10ml gồm có: Fexofenadine Hydrochlorid : 60 mg  Chỉ định  Thuốc Fexocinco được chỉ định trong điều trị: Viêm mũi dị ứng theo mùa,  Mày đay mạn tính vô căn. Quy cách đóng gói Hộp 20 ống x 10 ml&nbs...
Xem nhanh

Fexofenadin 60 - hv

100.000₫/hộp
Fexofenadin 60 - HV Thành phần  Fexofenadine hydrochloride 60mg   Chỉ định Giảm nhẹ các triệu chứng viêm mũi dị ứng như hắt hơi, chảy mũi, ngứa mũi, nghẹt mũi, ngứa vòm/hầu/họng. Điều trị các triệu chứng của mề đay vô căn mạn tính, làm giảm ngứa và số lượng dát mề đay.   Liều dù...
Xem nhanh

Baburol 10mg

1₫/hộp
Baburol 10mg Thành phần  Bambuterol HCl……..10mg.   Chỉ định  Chữa trị các chứng viêm phế quản cấp hay mãn tính, khí phế thủng. Điều trị chứng hen phế quản, bệnh ký phổi kèm theo các cơn co thắt. Quy cách đóng gói  Hộp 3 vỉ x 10 viên. Nhà sản xuất Chi nhá...
Xem nhanh

Dypharin 60ml

70.000₫/lọ
Dypharin 60ml Thành phần Desloratadin   0.5mg/ml   Chỉ định Siro Dypharin được dùng an toàn cho trẻ em từ 6 tháng tuổi giúp giảm các triệu chứng liên quan đến: Viêm mũi dị ứng: hắt hơi, sổ mũi, ngứa mũi, sung huyết/nghẹt mũi, ngứa, chảy nước mắt và đỏ mắt, ngứa họn...
Xem nhanh

Phenhalal

160.000₫/hộp
Phenhalal Thành phần:  Levocetirizin hydroclorid 2,5 mg.   Chỉ định  Điều trị viêm mũi dị ứng dai dẳng Điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa Điều trị mày đay tự phát mạn tính   Liều dùng Phenhalal liều người lớn và trẻ hơn 12 tuổi: ngày uống 2 ống. Phenhalal liều trẻ em ...
Xem nhanh

Dung dịch khí dung atisaltolin 5mg/2.5ml

1₫/hộp
Dung dịch khí dung ATiSaltolin 5mg/2.5ml Thành phần  Thành phần cho 2.5ml Salbutamol  5mg   Chỉ định Dung dịch khí dung AtiSaltolin 2,5mg/2,5ml sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 4 tuổi trở lên, được chỉ định dùng trong các trường hợp sau: Điều trị chứng co thắt phế quản m...
Xem nhanh

Dung dịch khí dung atisaltolin 2.5mg/2.5ml

1₫/hộp
Dung dịch khí dung ATiSaltolin 2.5mg/2.5ml Thành phần  Thành phần cho 2.5ml Salbutamol  2.5mg   Chỉ định Dung dịch khí dung AtiSaltolin 2,5mg/2,5ml sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 4 tuổi trở lên, được chỉ định dùng trong các trường hợp sau: Điều trị chứng co thắt phế qu...
Xem nhanh

Vlergy 5

1₫/hộp
Vlergy 5  Thành phần  Natri montelukast 5mg.  Chỉ định  Dự phòng và điều trị hen phế quản mạn tính cho người lớn và trẻ em từ 6 tháng tuổi trở lên, bao gồm dự phòng các triệu chứng hen ban ngày và ban đêm, điều trị người hen nhạy cảm với aspirin và dự phòng cơn thắt phế quản d...
Xem nhanh

Fludalt duo 500/50mg

1₫/hộp
Fludalt duo 500/50mg Thành phần Fluticason propionat: 500mcg. Salmeterol: 50mcg.   Chỉ định Điều trị hen phế quản khi bệnh nhân không được kiểm soát thích hợp với corticosteroid dạng hít và (khi cần thiết) chất chủ vận beta-2 tác dụng kéo dài hoặc đã được kiểm soát thích hợp với cả cortico...
Xem nhanh

A.t fexofenadin 30mg/5ml (gói)

220.000₫/hộp
A.T Fexofenadin 30mg/5ml (gói) Thành phần: Fexofenadin      30mg Chỉ định: Điều trị các bệnh dị ứng Đóng gói: Hộp 30 gói x 5ml Nhà sx: Công ty dược phẩm An Thiên
Xem nhanh

Tana claratyne 10mg

80.000₫/lọ
Tana Claratyne 10mg Thành phần Loratadin: 10mg   Chỉ định  Chỉ định dùng TanaClaratyne trong các trường hợp sau: Người bị viêm mũi dị ứng Người bị kết mạc dị ứng Người bị ngứa hoặc mày đay do giải phóng histamin quá mức   Liều dùng Người lớn và trẻ trên 12 tuổi có liều d...
Xem nhanh

Thegalin 5mg

80.000₫/lọ
Thegalin 5mg Thành phần Alimemazin   5mg Chỉ định: Điều trị triệu chứng các biểu hiện dị ứng khác nhau: viêm mũi theo mùa hoặc không theo mùa, viêm kết mạc, mề đay. Điều trị triệu chứng ho khan gây khó chịu, nhất là ho về đêm. Hỗ trợ tạm thời 1 số trường hợp mất ngủ. Đóng gói: Lọ 200 vi...
Xem nhanh