DỊ ỨNG - HEN

Sắp xếp theo:

Loranic 500 viên

230.000₫/lọ
Loranic 500 viên  Thành phần Mỗi viên thuốc Loranic Chai 500 viên chứa: Loratadin 10mg. Chỉ định  Dị ứng da cấp, mạn tính. viêm mũi dị ứng lâu năm, theo mùa Mề đay. Liều dùng  Người >12 tuổi: 1 viên/ngày. Người suy gan, thận: 1 viên, cách 2 ngày/lần. Nhà sản ...
Xem nhanh

Tusalene caps 5mg

80.000₫/lọ
TUSALENE CAPS 5MG  Thành phần Alimemazin tartrat: 5mg Chỉ định Dị ứng hô hấp (viêm mũi, hắt hơi, sổ mũi) và ngoài da (mày đay, ngứa). Mất ngủ của trẻ em và người lớn. Đóng gói: Lọ 200 viên Nhà sx: Công ty dược phẩm Vacopharm
Xem nhanh

Telgate 60mg xanh 200v nén

230.000₫/lọ
Telgate 60mg xanh 200v nén Thành phần: Fexofenadin        60mg Chỉ định Điều trị các triệu chứng của viêm mũi dị ứng theo mùa- Nổi mề đay và mề đay tự phát mạn tính. Đóng gói: Lọ 200 viên nén Nhà sx: Công ty dược phẩm USA Nic Pharma     
Xem nhanh

Hiskast 4mg gói

1₫/hộp
Hiskast 4mg gói Thành phần Mỗi gói thuốc 0,5g chứa các thành phần sau: Montelukast 4mg     Chỉ định Dự phòng và điều trị hen phế quản mạn tính, bao gồm cả các triệu chứng hen xuất hiện ngày và đêm cho người lớn tuổi và trẻ em trên 2 tuổi.  Điều trị bệnh nhân hen nhạy cảm với&nbs...
Xem nhanh

Telfor 180mg

70.000₫/hộp
Telfor 180mg Hoạt chất  Fexofenadin HCL: 180mg. Chỉ định  Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng như: Hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt. Điều trị các triệu chứng nổi mề đay tự phát mạn tính: Ngứa, nổi mẩn đỏ. Cách dùng Người lớn và...
Xem nhanh

Bastinfast 20mg

710.000₫/hộp
Bastinfast 20mg Hoạt chất Ebastin        20mg Chỉ định Điều trị Viêm mũi dị ứng, mày đay, ngứa Nhà sản xuất Agimexpharm Quy cách 10 vỉ x10 viên
Xem nhanh

Desqutos 2.5mg/5ml

140.000₫/lọ
Desqutos 2.5mg/5ml Thành phần  Desloratadin : 2,5mg/5ml Chỉ định  Viêm mũi dị ứng theo mùa, viêm mũi dị ứng lâu năm, chứng mề đay tự phát mãn tính. Quy cách đóng gói Hộp 20 gói x 5ml Nhà sản xuất Công ty Cổ phần SPM - Việt Nam
Xem nhanh

Formonide 200

1₫/lọ
Formonide 200 Thành phần Mỗi lọ thuốc Formonide 200 HFA có chứa: Budesonide 24mg. Formoterol Fumarate 0.72mg. Tương ứng mỗi liều xịt có chứa: Budesonide 200mcg. Formoterol Fumarate 6mcg. Chỉ định Thuốc Formonide 200 HFA được dùng trong điều trị bệnh hen suyễn ở người trên 12 tuổi. Đóng gói:...
Xem nhanh

Atmurcat 4mg

1₫/hộp
Atmurcat 4mg Thành phần  Montelukast .............. 4mg Quy cách đóng gói Hộp 20 gói Nhà sản xuất   Công ty cổ phần hóa Dược Việt Nam
Xem nhanh

Lazine 5mg

1₫/hộp
Lazine 5mg Thành phần  Mỗi viên nén bao phim chứa: Levocetirizin dihydrochlorid 5 mg   Công dụng Dùng levocetirizin để làm thuyên giảm các triệu chứng liên quan tới viêm mũi dị ứng (theo mùa và quanh năm) ở người lớn và trẻ em > 6 năm tuổi. Dùng levocetirizin điều trị các biểu hiện ...
Xem nhanh

Clorpheniramin 4mg (ngọt)

90.000₫/lọ
Clorpheniramin 4mg (ngọt) Đóng gói: Lọ 500 viên Nhà sx: Công ty dược phẩm USA Nic Pharma
Xem nhanh

A.t loratadin 5mg/5ml

130.000₫/hộp
A.T Loratadin 5mg/5ml Thành phần: Loratadin  5mg/5ml Chỉ định: Điều trị các bệnh dị ứng Đóng gói: Hộp 30 ống Nhà sx: Công ty dược phẩm An Thiên
Xem nhanh

Bilazin 20mg

1₫/hộp
Bilazin 20mg Thành phần Bilastine 20mg Chỉ định  Thuốc Bilazin 20 được dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi để điều trị triệu chứng trong viêm mũi dị ứng và nổi mày đay. Liều dùng Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi Liều khuyến cáo: Uống 01 viên/lần x 1 lần duy nhất/ngày trước khi ăn 01 gi...
Xem nhanh

Desone

170.000₫/hộp
Desone Thành phần  Desloratadin………………………………….2.5mg/5ml Chỉ định  Làm giảm: Triệu chứng ở mũi hoặc không ở mũi liên quan viêm mũi dị ứng theo mùa/quanh năm, Mề đay tự phát mãn tính (như giảm ngứa và kích thước và số lượng chứng phát ban) Liều lượng  Người lớn và trẻ em > 12 tuổ...
Xem nhanh

Ketotifen helcor 1mg

1₫/hộp
Ketotifen Helcor 1mg Thành phần Ketotifen: 1mg Chỉ định Thuốc phòng bệnh hen khí quản. Dị ứng phế quản. Dị ứng bụi, phấn hoa (hay fever) Ketotifen có thể được sử dụng điều trị: Viêm mũi dị ứng Tình trạng dị ứng trên da Dị ứng đa hệ Đóng gói: Hộp 2 vỉ x 10 viên Nhà sản xuất S.C. AC H...
Xem nhanh

Ebasitin 10mg

1₫/hộp
Ebasitin 10mg Thành phần Ebastine   10mg Chỉ định Viêm mũi dị ứng, mề đay, viêm kết mạc dị ứng Quy cách Hộp 10 Vỉ x 10 Viên Nhà sản xuất Công ty dược phẩm OPC
Xem nhanh

Mezaterol 20

1₫/hộp
Mezaterol 20 Thành phần Mỗi viên nén chứa: Bambuterol hydroclorid: 20mg Chỉ định  Bệnh hen Bệnh lý tắc nghẽn đường hô hấp có hồi phục khác. Quy cách đóng gói Hộp 6 vỉ x 10 viên Nhà sản xuất Công ty cổ phẩn dược phẩm Hà Tây (Hataphar)
Xem nhanh

Vidutadin

160.000₫/hộp
Vidutadin THÀNH PHẦN: Mỗi 1ml dung dịch chứa: Desloratadin………… 0,5 mg CHỈ ĐỊNH: Viêm mũi dị ứng theo mùa, viêm mũi dị ứng lâu năm, chứng mề đay tự phát mãn tính. QUY CÁCH  Hộp 50 ống PVC x 5ml.
Xem nhanh

Montenuzyd 10mg

1₫/hộp
Montenuzyd 10mg Thành phần  Montelukast: 10mg. Chỉ định  Thuốc được chỉ định trong điều trị hỗ trợ bệnh hen mạn tính ở những bệnh nhân mắc bệnh hen ở mức độ vừa và nhẹ, mà những bệnh nhân này không đáp ứng tốt với liệu pháp điều trị bằng thuốc corticosteroids dạng hít xông và chỉ định đ...
Xem nhanh

Kacerin 10mg

40.000₫/hộp
Kacerin 10mg Thành phần Cetirizin 10mg Chỉ định  Bệnh nhân mắc các bệnh dị ứng ở đường hô hấp như: viêm mũi dị ứng theo mùa, viêm mũi dị ứng quanh năm, bệnh nhân đang phối hợp điều trị hen suyễn do dị ứng. Bệnh nhân có các triệu chứng ở da và mô mềm như: chứng nổi mày đay mạn tính, mắc bệnh ...
Xem nhanh

Usa allerz 120mg

200.000₫/hộp
USA Allerz 120 Thành phần Fexofenadin HCl .....................................120 mg Chỉ định: Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em ≥ 12 tuổi. Những triệu chứng được điều trị có hiệu quả là: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt. ...
Xem nhanh

Denk - air junior 4mg

1₫/hộp
Denk - Air Junior 4mg Thành phần  Montelukast 4 mg. Chỉ định  Thuốc được sử dụng để ngăn ngừa bệnh hen suyễn  Denk-Air Junior 5Mg cũng được sử dụng để làm giảm các chứng dị ứng theo mùa như kích ứng ở mắt, sổ mũi và đau họng.  Quy cách  Hộp 2 vỉ x 14 viên Nhà sản xuấ...
Xem nhanh

Hayex

1₫/hộp
Hayex Thành phần Trong mỗi viên: Bambuterol hydroclorid: 10 mg. Chỉ định  Kiểm soát các cơn hen phế quản lâu dài. Điều trị bệnh tắc nghẽn phế quản mãn tính có hồi phục (COPD). Người bệnh bị khí phế thũng kèm theo các bệnh lý co thắt khác. Đóng gói: Hộp 3 vỉ x 10 viên nén. Nhà sản xuất: ...
Xem nhanh

Deslet 30ml

70.000₫/lọ
Deslet 30ml Thành phần Desloratadin 2.5mg/5ml Chỉ định  Desloratadin được chỉ định ở người lớn và trẻ em trên I tuôi đê làm giảm các triệu chứng liên quan: Viêm mũi dị ứng, Mày đay Liều dùng: Trẻ em từ 1 đến 5 tuổi: 2,5 ml (1,25 mg), mỗi ngày một lần Trẻ em từ 6 đến 11 tuổi: 5 ml (2,5 mg), m...
Xem nhanh