DỊ ỨNG - HEN

Sắp xếp theo:

Roscef 10mg

80.000₫/hộp
Roscef 10mg Thành phần  Cetirizine HCL 10,0mg Chỉ định Điều trị triệu chứng các biểu hiện dị ứng: Viêm mũi dị ứng, sổ mũi theo mùa và không theo mùa. Các bệnh ngoài da gây ngứa do dị ứng Bệnh mề đay mãn tính Viêm kết mạc dị ứng Quy cách đóng gói Hộp 10 vỉ x 10 viên Nhà sản xuất Công ty...
Xem nhanh

Pyme cz10

120.000₫/hộp
Pyme Cz10 Thành phần Cetirizin.........10mg Chỉ định: Viêm kết mạc dị ứng, Viêm mũi dị ứng, Viêm da dị ứng, Mề đay Quy cách Hộp 10 vỉ x 10 viên Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO
Xem nhanh

Cadifast 180mg

45.000₫/hộp
Cadifast 180mg Thành phần Fexofenadin HCl: 180mg Chỉ định  Giảm nhẹ các triệu chứng đi kèm với viêm mũi dị ứng như hắt hơi, chảy mũi ngứa mũi, nghẹt mũi, ngứa vòm/hầu/họng. Điều trị các triệu chứng của mề đay vô căn mạn tính, làm giảm ngứa và số lượng dát mề đay.   Quy cách đóng gó...
Xem nhanh

Montelukast 4mg spm

1₫/hộp
Montelukast 4mg SPM Thành phần: Montelukast.........4mg Đóng gói: Hộp 30 viên Nhà sx: Công ty dược phẩm SPM
Xem nhanh

Desloratadine 5mg genepharm

1₫/hộp
Desloratadine 5mg Genepharm Thành phần  Desloratadin 5mg. Chỉ định  Bệnh viêm mũi dị ứng: làm giảm các triệu chứng của bệnh viêm mũi dị ứng (theo mùa và mạn tính) ở bệnh nhân 12 tuổi trở lên: hắt hơi, chảy mũi, ngứa, nghẹt mũi, kèm kích ứng mắt, chảy nước mắt và đỏ mắt. Bệnh mày đay tự ...
Xem nhanh

Childestimine new

60.000₫/hộp
CHILDESTIMINE NEW Thành phần Desloratadine ............ 2,5 mg.   Chỉ định  Làm giảm các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa, viêm mũi dị ứng quanh năm như hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi, ngứa, kích ứng chảy nước mắt, nước mũi. Làm giảm các triệu chứng mày đay mạn tính vô că...
Xem nhanh

Vasmetine 8mg

1₫/hộp
Vasmetine 8mg Thành phần Acrivastin có hàm lượng 8mg.  Chỉ định Người bị viêm mũi dị ứng. Trường hợp dị ứng, dị ứng phấn hoa. Nổi mề đay mạn tính vô căn.  Đóng gói:  Hộp 3 vỉ x 10 viên. Nhà sản xuất:  Công ty cổ phần dược phẩm MeDiSun. 
Xem nhanh

Penzima gói

100.000₫/hộp
Penzima gói Thành phần: Mỗi 5ml chứa:  Fexofenadin hydrochlorid 30mg Chỉ định: Viêm mũi dị ứng theo mùa ở người lớn và trẻ em trên 2 tuổi. Mày đay vô căn mạn tính Đóng gói: Hộp 20 gói x 5 ml Nhà sản xuất: Công ty cổ phần SPM - VIỆT NAM  
Xem nhanh

Monte-h 10

1₫/hộp
Monte-H 10 Thành phần Montelukast 10mg  Chỉ định  Thuốc được chỉ định trong điều trị hỗ trợ bệnh hen mạn tính Thuốc giúp giảm triệu chứng ở bệnh nhân viêm mũi dị ứng theo mùa. Quy cách đóng gói Hộp 3 vỉ x 10 viên. Nhà sản xuất Hetero Drugs Limited.
Xem nhanh

Caditadin 60ml

60.000₫/lọ
Caditadin 60ml Thành phần Loratadin 0.1% Chỉ định Chống viêm mũi dị ứng, nổi mề đay Trình bày:  Chai 60ml Nhà sản xuất:  USP Pharma  
Xem nhanh

Redtadin 75ml

50.000₫/lọ
Redtadin 75ml Thành phần  Loratadin: 5mg/5ml Chỉ định  Điều trị viêm mũi dị ứng với các triệu chứng như hắt hơi, sổ mũi, ngứa mũi. Viêm kết mạc dị ứng với các triệu chứng như ngứa và chảy nước mắt. Ngứa và mày đay liên quan đến histamin. Liều dùng  Người lớn, trẻ em trên 12 tuổi: 2...
Xem nhanh

Glodas 60

70.000₫/hộp
Glodas 60 Thành phần Fexofenadine   60mg Chỉ định Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em trên 6 tuổi, bao gồm: Hắt hơi, sổ mũi, ngứa mũi, ngứa vòm họng và họng. Điều trị chứng mày đay vô căn mạn tính ở người lớn và trẻ em trên 6 tuổi. Đóng gói: Hộp...
Xem nhanh

Clorphe boston 4mg (1000 viên)

140.000₫/lọ
Clorphe Boston 4mg (1000 viên) Thành phần: Chlorpheniramin maleat 4mg Chỉ định: Điều trị triệu chứng dị ứng đáp ứng với thuốc kháng histamin, bao gồm dị ứng phấn hoa, viêm mũi vận mạch, mày đay, phù mạch máu – thần kinh, dị ứng thức ăn, phản ứng huyết thanh, côn trùng cắn. LIỀU LƯỢNG Người l...
Xem nhanh

Clorphe boston 4mg (200 viên)

70.000₫/lọ
Clorphe Boston 4mg (200 viên) Thành phần: Chlorpheniramin maleat 4mg Chỉ định: Điều trị triệu chứng dị ứng đáp ứng với thuốc kháng histamin, bao gồm dị ứng phấn hoa, viêm mũi vận mạch, mày đay, phù mạch máu – thần kinh, dị ứng thức ăn, phản ứng huyết thanh, côn trùng cắn. LIỀU LƯỢNG Người lớ...
Xem nhanh

Zetavian

1₫/hộp
Zetavian Thành phần: Betamethason 0,125mg Dexchlopheniramin maleat 1mg Chỉ định: Zetavian được chỉ định trong những trường hợp phức tạp của dị ứng đường hô hấp, dị ứng da và mắt, cũng như các bệnh viêm mắt cần chỉ định hỗ trợ bằng corticoide toàn thân Liều lượng  - Người lớn và trẻ em trên 1...
Xem nhanh

Dipatin 1mg/ml

1₫/hộp
Dipatin 1mg/ml THÀNH PHẦN Mỗi ml dung dịch có chứa Rupatidin 1 mg (dưới dạng muối rupatadin fumarat). CHỈ ĐỊNH Viêm mũi dị ứng (bao gồm viêm mũi dị ứng mạn tính) Bệnh mề đay TRÌNH BÀY Hộp 20 ống 10 ml.  
Xem nhanh

Meyerzem sr 30ml

1₫/lọ
Meyerzem SR 30ml Thành phần Mỗi 5ml chứa Betamethason: 0.25mg Dexchlopheniramin maleat: 2mg Chỉ định Điều trị dị ứng khi cần dùng liệu pháp corticoid: Các loại dị ứng ở đường hô hấp như hen phế quản mãn tính, viêm mũi dị ứng, viêm phế quản dị ứng; Các dị ứng ở da và niêm mạc như viêm da dị ứn...
Xem nhanh

Denk - air junior 5mg

1₫/hộp
Denk - Air Junior 5mg Thành phần  Montelukast (dưới dạng montelukast natri 5,2mg) 5 mg. Chỉ định  Thuốc được sử dụng để ngăn ngừa bệnh hen suyễn  Denk-Air Junior 5Mg cũng được sử dụng để làm giảm các chứng dị ứng theo mùa như kích ứng ở mắt, sổ mũi và đau họng.  Quy cách đóng ...
Xem nhanh

Des baby 30ml

50.000₫/lọ
Des Baby 30ml Thành phần Desloratadin 0.5mg/ml Đóng gói siro lọ 30ml Nhà sx: Công ty dược phẩm Hà Nam
Xem nhanh

Atilene 2.5mg/5ml

85.000₫/hộp
Atilene 2.5mg/5ml Thành phần  Mỗi 5ml chứa: Alimenmazin tartrat 2,5mg. Chỉ định  Điều trị triệu chứng các biểu hiện dị ứng: hô hấp (viêm mũi, hắt hơi ,sổ mũi), ngoài da (mề đay, ngứa). Quy cách  Hộp 30 ống x 5 ml. Nhà sản xuất Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên (An Thien Pharma).
Xem nhanh

Atirin 10mg

1₫/hộp
Atirin 10mg Thành phần  Ebastin 10mg Chỉ định  Thuốc điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm Viêm kết mạc dị ứng Nổi mề đay vô căn mạn tính Liều dùng  Viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm: 10 - 20 mg/ngày, ngày 1 lần. Nổi mày đay: 10 mg x 1 lần/ngày. Quy cách  ...
Xem nhanh

Grarizine 5mg

1₫/hộp
Grarizine 5mg THÀNH PHẦN  Levocetirizine Dihydrochloride 5mg CHỈ ĐỊNH  Levocetirizine được chỉ định điều trị các triệu chứng liên quan đến tình trạng dị ứng như viêm mũi dị ứng quanh năm, viêm mũi dị ứng theo mùa và chứng mày đay tự phát mạn tính. QUY CÁCH  Hộp 10 vỉ x 10 viên NHÀ ...
Xem nhanh

Promethazin 15mg

1₫/lọ
Promethazin 15mg Thành phần Promethazine                   15 mg Chỉ định Phòng và điều trị các tình trạng dị ứng (mày đay, phù mạch, viêm mũi, viêm kết mạc, ngứa). An thần, chống nôn và buồn nôn. Phòng và điều trị say sóng, say tàu xe. Đ...
Xem nhanh

Tanaallery - f

70.000₫/lọ
TanaAllery - F Thành phần:  Phenylephrin hydroclorid 5mg, Clorpheniramin 4mg Chỉ định: Điều trị các triệu chứng nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, do cảm lạnh, dị ứng thời tiết, viêm mũi hầu cấp. Đóng gói: Lọ 500 viên  
Xem nhanh