GIẢM ĐAU-HẠ SỐT-CHỐNG VIÊM

Sắp xếp theo:

Panadol extra

260.000₫/hộp
Panadol extra Đóng gói: Hộp 180 viên
Xem nhanh

Stadloric 200mg

160.000₫/hộp
Stadloric 200mg Thành phần: Celecoxib.................200mg   Đóng gói: Hộp 6 vỉ x 10 viên   Nhà sx: Công ty Stada, Việt Nam
Xem nhanh

Dexone 200 viên

30.000₫/lọ
Dexone 200 viên CÔNG THỨC: Dexamethason acetat ........ 0,5mg. CHỈ ĐỊNH: Kháng viêm và chống dị ứng. CÁCH DÙNG -Dùng theo sự hướng dẫn của thầy thuốc. -Liều thông thường: Uống 1 - 2 viên/lần, ngày 3 lần. Uống sau khi ăn. QUY CÁCH Chai 200 viên nén.    
Xem nhanh

Korulac 200mg

650.000₫/hộp
Korulac 200mg THÀNH PHẦN Etodolac 200mg CHỈ ĐỊNH Điều trị: - Viêm xương khớp, cơn gút cấp hay giả gút. - Ðau sau nhổ răng, đau hậu phẫu, đau sau cắt tầng sinh môn. - Thống kinh. - Ðau cơ xương cấp tính do nhiều nguyên nhân. CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG - Viêm xương khớp, Gout tổng liều tối đa 1200 mg/ng...
Xem nhanh

Rosiden 20g

40.000₫/tuýp
Rosiden 20g Thành phần :  Piroxicam 5 mg/g   Đặc tính :  Thuốc chống viêm không steroid, có tác dụng chống viêm, giảm đau và hạ sốt do ức chế prostaglandin synthetase, ngăn ngừa tạo thành prostaglandin, thromboxan, và các sản phẩm khác của cyclooxygenase.     Chỉ định :&n...
Xem nhanh

Sympal 25mg

150.000₫/hộp
Sympal 25mg Thành phần: Dexketoprofen 25mg. Chỉ định: Điều trị giảm đau từ nhẹ đến trung bình, ví dụ như đau cơ khớp, đau bụng kinh, đau răng. Đóng gói: Hộp 2 vỉ x 10 viên Sản xuất: Italy.  
Xem nhanh

Halcort 6

240.000₫/hộp
Halcort 6 Thành phần:  Deflazacort 6mg Chỉ định Thấp khớp cấp, hen suyễn nặng không đáp ứng các liệu pháp điều trị thông thường, Lupus ban đỏ hệ thống, viêm màng bồ đào, viêm loét đại tràng nặng, bệnh Crohn, hội chứng thận hư, phối hợp điều trị sau ghép tạng. Quy cách đóng gói: Hộp 3 vỉ x 1...
Xem nhanh

Besoramin 500 viên

250.000₫/lọ
Besoramin 500 viên Thành phần: Betamethasone Dexchlorpheniramin maleat   Đóng gói: Lọ 500 viên   Xuất xứ: Hàn Quốc
Xem nhanh

Gynmerus 100mg

160.000₫/hộp
Gynmerus THÀNH PHẦN Mỗi viên chứa : Diclofenac natri.................100mg CHỈ ĐỊNH Điều trị dài hạn các triệu chứng trong viêm khớp mạn tính Giảm đau sau mổ, cơn đau nửa đầu. CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG Liều dùng : - Người lớn: 50mg-150mg chia làm các liều (chỉ với viên đạn hàm lượng 50mg, 100...
Xem nhanh

Efferalgan 80mg đặt

35.000₫/hộp
Efferalgan 80mg đặt
Xem nhanh

Efferalgan 80mg gói

45.000₫/hộp
Efferalgan 80mg gói
Xem nhanh

Thecenamin

60.000₫/hộp
Thecenamin THÀNH PHẦN Paracetamol 400mg, Chlorpheniramin maleat 2mg CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH Trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp. CÁCH DÙNG-LIỀU DÙNG - Người lớn: 1 - 2 viên/lần, ngày 3 - 4 lần. - Trẻ 7 - 15 tuổi: 1 viên/...
Xem nhanh

Mevolren 10g

25.000₫
Mevolren 10g Hoạt chất - hàm lượng thuoc:  Natri Diclofenac 1% Chỉ định: Giảm đau nhức, chống viêm Quy cách: Hộp 1 tube 10g gel
Xem nhanh

Alaxan (vỉ 4 viên)

140.000₫/hộp
Alaxan (vỉ 4 viên) THÀNH PHẦN Mỗi viên: Ibuprofen 200 mg, Paracetamol 325 mg CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH Giảm các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình như đau cổ, đau vai, đau lưng, căng cơ bắp tay hoặc bắp chân, cứng cơ cổ, viêm khớp, thấp khớp, viêm bao hoạt dịch, bong gân, viêm gân Giảm nhức đầu ...
Xem nhanh

Pervein

400.000₫/hộp
Pervein THÀNH PHẦN Diacerhein ………………….. 50mg CÔNG DỤNG – CHỈ ĐỊNH Ðiều trị các bệnh thoái hoá khớp (viêm xương khớp & các bệnh liên quan). CÁCH DÙNG – LIỀU DÙNG Liều dùng: Liều dùng và thời gian dùng thuốc cho từng trường hợp cụ thể theo chỉ định của bác sĩ điều trị. Liều lượng...
Xem nhanh

Methylprednisolone sopharma 40mg

300.000₫/hộp
Methylprednisolone Sopharma 40mg Thành phần: Methylprednisolone............40mg   Đóng gói: Hộp 10 ống   Nhà sx: Bulgaria
Xem nhanh

Betene

450.000₫/hộp
Betene Thành phần: Betamethasone.................4mg/ml   Đóng gói: Hộp 10 ống   Xuất xứ: Hàn Quốc
Xem nhanh

Alaginusa 325mg

50.000₫
Alaginusa Thành phần: - Acetaminophen 325mg   Chỉ định: - Đau dây thần kinh, đau khớp mãn tính, đau cơ và gân, đau do chấn thương. - Sốt do viêm, do say nắng, sốt do phát ban và truyền nhiễm.   Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén  
Xem nhanh

Bart 20mg

250.000₫/hộp
Bart 20mg Thành phần: Tenoxicam Nồng độ, hàm lượng: 20mg Quy cách đóng gói: Hộp 3 vỉ x 10 viên Nhà sản xuất: Ý
Xem nhanh

Alphatrypa-fort dt

100.000₫
Alphatrypa-fort DT Thành phần : Chymotrypsin …………… 8,4mg   Chỉ định : Điều trị phù nề sau chấn thương, phẫu thuật, bỏng.   Chống chỉ định : Dị ứng với chymotrypsin hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc.   Cách dùng : ...
Xem nhanh

Trosicam 7.5mg

170.000₫
Trosicam 7.5mg Thành phần: Meloxicam............7.5mg   Đóng gói: Hộp 3 vỉ x 10 viên   Xuất xứ: Thụy Sỹ  
Xem nhanh

Gofen

190.000₫/hộp
GoFen Thành phần Mỗi viên nang mềm chứa thuoc: Ibuprofen  400 mg Chỉ định: Giảm đau do cảm cúm, đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, đau lưng, đau nhẹ do viêm khớp, đau bụng kinh. Hạ sốt Liều lượng: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên mỗi 4 – 6 giờ. Chống chỉ định...
Xem nhanh

Flexilor 4mg

120.000₫/vỉ
Flexilor 4mg Thành phần: Viên nén Flexilor 4: mỗi viên bao phim chứa: Lornoxicam 4mg Chỉ định: Viên nén Lornoxicam  được chỉ định để điều trị các chứng đau và viêm trong viêm xương khớp, viêm khớp dạng thấp và các bệnh nhân viêm cơ xương khác như đau thắt lưng, viêm cột sống cứng khớp, viêm ...
Xem nhanh

Kevindol 30mg/ml

100.000₫/hộp
Kevindol 30mg/ml Thành phần  Ketorolac trometamol: 30mg/ml. Chỉ định  Dùng điều trị ngắn ngày trong các trường hợp đau vừa tới đau nặng sau phẫu thuật. Có thể dùng đồng thời hoặc thay thế các chế phẩm opioid trong các trường hợp đau nặng như đau quặn thận. Chống chỉ định  T...
Xem nhanh