GIẢM ĐAU-HẠ SỐT-CHỐNG VIÊM

Sắp xếp theo:

Meloxicam 7.5mg

50.000₫/hộp
Meloxicam 7.5mg Thành phần: Meloxicam................7,5mg   Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên   Xuất xứ: Ấn Độ
Xem nhanh

Giảm đau tk3

98.000₫/hộp
Giảm Đau TK3 1. Thành phần, hàm lượng của thuốc: Mỗi viên nang cứng chứa: Hoạt chất Paracetamol 300 mg   Phenylephrin  HCl     5 mg   Cafein    25mg   Tá dược vừa đủ 1 viên (Avicel, Tinh bột sắn, Na CMC, PVP, T...
Xem nhanh

Dexamethason 0.5mg

95.000₫
Dexamethason 0.5mg Thành phần: Dexamethasone..............0.5mg   Đóng gói: Chai 500 viên nén   Nhà sx: Công ty dược Đồng Nai
Xem nhanh

Rabeolone 4mg

80.000₫
Rabeolone 4mg Thành phần: Triamcinolone..................4mg   Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên   Xuất xứ: Ấn Độ
Xem nhanh

Dehatacil

70.000₫
Dehatacil THÀNH PHẦN  Dexamethason acetat 0.5mg CHỈ ĐỊNH Kháng viêm, dùng trong viêm gan mãn tính, viêm cần thận, viêm mũi dị ứng, viêm xoang, viêm khớp, viêm đa khớp, hen suyễn. CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG Người lớn: Cấp tính: 3 mg/ngày, nếu bệnh nặng uống 4 - 6 mg/ngày, khi đạt...
Xem nhanh

Arcoxia 120mg

600.000₫/hộp
Arcoxia 120mg Thành phần: Mỗi viên nén chứa 120mg etoricoxib   Chỉ định: Arcoxia được dùng để điều trị: - Điều trị cấp tính và mãn tính các dấu hiệu và triệu chứng bệnh viêm xương khớp - Điều trị viêm cột sống dính khớp - Điều trị viêm khớp thống phong cấp tính - Giảm đau cấp tính và mãn tín...
Xem nhanh

Đa triệu chứng viên tw1

130.000₫/hộp
Đa triệu chứng viên Tw1 Chỉ định Giảm đa triệu chứng cảm, cúm, ho, viêm mũi dị ứng Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên Nhà sx: Công ty dược phẩm Tw1
Xem nhanh

Vocfor 4mg

320.000₫/hộp
Vocfor 4mg Thành phần Dược chất chính: Lornoxicam Loại thuốc: Nsaid Dạng thuốc, hàm lượng: Hộp 3 vỉ x 10 viên nén, 4mg Công dụng Giảm đau và kháng viêm trong các trường hợp như: Điều trị đau sau phẫu thuật Điều trị cơn đau cấp liên quan đến thần kinh tọa. Điều trị ngắn hạn triệu chứng...
Xem nhanh

Talmain

240.000₫
Talmain Nhà sản xuất Korea United Pharm, Hàn Quốc Thành phần Talniflumate.............370mg Chỉ định/Công dụng Viêm khớp dạng thấp, viêm xương-khớp, đau hông, đau bụng kinh, viêm đau sau phẫu thuật, sau chấn thương, viêm bao gân, bong gân. Viêm p...
Xem nhanh

Aspirin ph8 - 500mg

130.000₫/hộp
Aspirin pH 8 - 500mg Công thức Aspirin starch tương đương Acid acetylsalicylic .............. 500 mg   Chỉ Định – Giảm đau trong các trường hợp: viêm khớp, thấp khớp, đau dây thần kinh, đau cơ, đau lưng, bong gân, đau răng, đau do các chấn thương như gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu....
Xem nhanh

Medexa 16mg

130.000₫
Medexa 16mg Thành phần METHYLPREDNISOLONE.......16mg Công dụng - Bất thường chức năng vỏ thượng thận.  - Viêm da dị ứng, viêm đường hô hấp dị ứng, viêm khớp, thấp khớp, bệnh về máu, tăng canxi máu liên quan đến ung thư. Liều dùng - Người lớn: khởi đầu từ 4 - 48...
Xem nhanh

Datrieuchung new gói

55.000₫/hộp
Datrieuchung New gói Đóng góiHộp 12 gói 1,5g Hoạt chấtMỗi gói chứa: Paracetamol 160mg; Clorpheniramin maleat 1mg; Dextromethorphan HBr 5mg; Phenylephrin HCl 2,5mg Công ty sản xuấtCông ty cổ phần dược phẩm trung ương 1 - Pharbaco  
Xem nhanh

Doliprane 2.4%

180.000₫
Doliprane 2.4% Thành phần không chứa đường, cồn, chất bảo quản  Hương vị: dâu tây. Thể tích: 100ml. Sản xuất: Pháp.
Xem nhanh

Etotab 90mg

360.000₫
Etotab 90mg Thành phần ETORICOXIB...........90mg Công dụng Viêm xương khớp mãn tính. Viêm khớp Viêm khớp thống phong Liều dùng Cách dùng: Bạn nên dùng thuốc etoricoxib đúng như chỉ định của bác sĩ. Bạn nên hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ nếu không chắc chắn. thuốc etoricoxib không nên dùng cho trẻ em ...
Xem nhanh

Nidal cream 30g

35.000₫
Nidal cream 30g Thành phần: Ketoprofen. Công dụng: Thuốc kháng viêm và giảm đau, được dùng thoa trên da tại chỗ trong điều trị đau cấp mạn tính da bệnh thấp khớp , chấn thương, cũng như đau hậu phẫu thuật bao gồm thoái hóa khớp,viêm gân cơ, bong gân, dây chằng và phù nề.  Liều dùng và cách ...
Xem nhanh

Neotica balm 15g

30.000₫/tuýp
Neotica Balm 15g Thành phần: Menthyl Salicylated, Menthol, Camphor, Eucalyptus Oil and Eugenol Công dụng: giảm đau nhức cơ, bong gân, vết bầm tím, thương tổn do tập luyện thể thao, căng thẳng Quy cách Tuýp 15g hộp to có 12 tuýp nhỏ NHÀ SẢN XUẤT: THAI NAKORN PATANA, Thái Lan  
Xem nhanh

Sinil betamethasone lọ 1000 viên

370.000₫/lọ
Sinil Betamethasone lọ 1000 viên Thành phần: Betamethasone......................0.5mg   Đóng gói: Lọ 1000 viên   Nhà sx: Sinil Pharm, Hàn Quốc
Xem nhanh

Statripsine

90.000₫
Statripsine Quy cách: Hộp 5 vỉ x 10 viên. Thành phần: Mỗi viên nén chứa alphachymotrypsin 4,2 mg (tương đương alphachymotrypsin 21 microkatal)   Chỉ định - Liều dùng: Điều trị phù nề sau chấn thương, sau phẫu thuật, bỏng. Uống 2 viên/lần, ngày 3-4 lần...
Xem nhanh

Rosiden s 200mg/20g

40.000₫
Rosiden S 200mg/20g Thành phần :           Piroxicam 200 mg/20 g   Đặc tính : Thuốc chống viêm không steroid, có tác dụng chống viêm, giảm đau và hạ sốt do ức chế prostaglandin synthetase, ngăn ngừa tạo thành prostaglandin, thromboxan, và các sản phẩm khác của c...
Xem nhanh

Fuxicure 400mg

380.000₫
Fuxicure 400mg Thành phần: Celecoxib...................400mg   Đóng gói: Hộp 3 vỉ x 10 viên   Nhà sx: Gracure, Ấn Độ
Xem nhanh

Daleston d 75ml

60.000₫
Daleston-D Thành phần: Betamethason..........3mg Dexclorpheniramin....24mg   Chỉ định: Chống dị ứng khi cần đến liệu pháp corticoid. Hen phế quản mãn, viêm phế quản dị ứng, viêm mũi dị ứng, viêm da dị ứng, viêm da thần kinh, viêm da tiếp xúc, mề đay   Quy cách: Hộp 1 chai 75 ml   N...
Xem nhanh

Ameflu daytime + c

130.000₫/hộp
Ameflu daytime + C THÀNH PHẦN: Acetaminophen ……………….. 500 mg Vitamin C ……………………….. 100 mg Guaifenesin …………………….. 200 mg Pseudoephedrine HCl ………. 30 mg Dextromethorphan HBr ……. 15 mg Cho một viên nén dài bao phim. CHỈ ĐỊNH: Thuốc được chỉ định làm giảm các triệu chứng trong cảm lạnh và cảm cúm...
Xem nhanh

Padobaby gói

110.000₫/hộp
Padobaby Thành phần, hàm lượng   Paracetamol   Chlorpheniramine maleate     Chỉ định   Cảm sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, nhảy mũi, viêm mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang, đau nhức như đau đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết. - Dị ứn...
Xem nhanh

A.t ibuprofen 100ml

50.000₫
A.T Ibuprofen 100ml Thành phần: Ibuprofen.............100mg/5ml   Đóng gói: Chai 100ml   Nhà sx: Công ty dược phẩm Ân Thiên, Hồ Chí Minh
Xem nhanh