THUỐC HO

Sắp xếp theo:

Bromhexin 8mg

40.000₫/hộp
Bromhexin 8mg Đóng gói: Hộp 100 viên    
Xem nhanh

Terpinic

90.000₫/lọ
Terpinic Thành phần: Dextromethorphan...........5mg Terpin hydrat....................50mg Natri benzoat...................25mg   Đóng gói: Lọ 200 viên   Nhà sx: USA Nic Pharma      
Xem nhanh

Neo terpone

90.000₫/lọ
Neo Terpone Thành phần: Terpin hydrat................100mg Natri benzoat................50mg   Công dụng Trị ho, long đờm   Đóng gói: Lọ 200 viên   Nhà sx: USA Nic Pharma, Việt Nam
Xem nhanh

Stacytine 200mg (viên sủi)

100.000₫/hộp
Stacytine 200mg (viên sủi)   Thành phần: Acetylcystein 200 mg.   Chỉ định: Thuốc làm tan chất nhầy đường hô hấp   Quy cách: Hộp 4 vỉ x 4 viên nén sủi bọt.
Xem nhanh

Elpertone 300mg

1₫/hộp
Elpertone 300mg Thành phần: Erdosteine...........300mg   Chỉ định: Thuốc loãng đờm   Đóng gói: Hộp 6 vỉ x 10 viên   Xuất xứ: Hàn Quốc
Xem nhanh

Bostanex siro 60ml

80.000₫/lọ
Bostanex siro 60ml    
Xem nhanh

Nac stada 200mg gói

100.000₫/hộp
Nac Stada 200mg gói THÀNH PHẦN Acetylcystein 200 mg   CHỈ ĐỊNH Tan đàm.   QUY CÁCH  Hộp 50 gói.   NHÀ SẢN XUẤT Stada Việt Nam
Xem nhanh

Novahexin

120.000₫/hộp
Novahexin Thành phần: Bromhexine HCL 4mg/5ml  Chỉ định: Làm loãng đờm trong các bệnh phế quản phổi cấp và mãn tĩnh có kèm theo sự tiết chất nhày bất thường, sự vận chuyển chất nhày suy yếu. Bromhexin thường được dùng như 1 chất bổ trợ và kháng sinh khi bị nhiễm khuẩn nặng đường hô hấp. Liều ...
Xem nhanh

A.t ambroxol 30mg/5ml

120.000₫/hộp
A.T Ambroxol 30mg/5ml Thành phần: Cho 5 ml dung dịch uống Ambroxol (HCL) …………………. 30 mg   Công dụng: AT. Ambroxol Điều trị bệnh cấp và mãn tính ở đường hô hấp có kèm tăng tiết dịch phế quản không bình thường. Đặc biệt trong đợt cấp của viêm phế quản mạn, hen phế quản, viêm phế quản dạng hen....
Xem nhanh

Adkold - new for children

45.000₫
ADKold - New for children Quy cách đóng gói Hộp 10 gói 1,5 g Thành phần Phenylephrine hydrochloride                 2,5 mg Triprolidine hydrochloride                     0, 625 mg Chỉ định Thuốc cảm cúm ADKo...
Xem nhanh

Mahimox

110.000₫/hộp
Mahimox Thành phần Gói 2 gam: Carbocystein…………… 200 mg Salbutamol Sulfat……….. 1 mg Tá dược ( Sucrose, Gôm xanthan, Aspartam, hương dâu) vừa đủ 1 gói Dược lực học Carbocystein: Carbocystein là dẫn xuất của một acid amin, cystein, trong đó nhóm sulfohydryl bị khóa bởi gốc acide carboxylic. Carbocys...
Xem nhanh

Vectrine 300mg

1₫/hộp
Vectrine 300mg Thành phần Erdosteine...........300mg Đóng gói: 20 viên/hộp Chỉ định: Làm lỏng & tan chất nhầy dùng trong các bệnh đường hô hấp cấp & mạn tính. Liều dùng: 1 viên x 2-3 lần/ngày. Cách dùng: Có thể dùng lúc đói hoặc no Chống chỉ định:  Quá mẫn với sản phẩm. Xơ gan &...
Xem nhanh

Ambixol

80.000₫
Ambixol Thành phần: Ambroxol...............15mg/5ml   Đóng gói: Chai 100ml   Nhà sx: Sopharma AD  
Xem nhanh

Ambolyt siro

70.000₫
Ambolyt siro Hoạt Chất:  Mỗi 5 ml chứa: Ambroxol hydroclorid 15 mg Chỉ định : Ðiều trị các rối loạn về sự bài tiết ở phế quản, chủ yếu trong các bệnh phế quản cấp tính: viêm phế quản cấp tính, giai đoạn cấp tính của các bệnh phế quản-phổi mạn tính. Quy Cách: Hộp 1 chai 100 ml  Nhà Sản ...
Xem nhanh

Amucopect new - gói

50.000₫/hộp
 Amucopect New - gói THÀNH PHẦN Sulfogaiacol 58,72mg; natri benzoat 113,40mg CÔNG DỤNG - CHỈ ĐỊNH Long đờm, giảm nôn trớ do đờm CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG Liều lượng và cách dùng: Đau nhẹ và vừa: Người lớn: Liều thông thường là 15 - 60 mg mỗi 4 giờ khi cần thiết để giảm đau. Liều tối đa trong 24 ...
Xem nhanh

Bromhexin 8mg công ty dược 3/2

40.000₫
Bromhexin 8mg công ty dược 3/2 Thành phần Bromhexin hydroclorid...............8mg Công dụng Bromhexin 8 Dùng trong các trường hợp liên quan đến rối loạn tiết dịch phế quản, nhất là trong viêm phế quản cấp tính, đợt cấp tính của viêm phế quản mạn tính. Thường được dùng như m...
Xem nhanh

Vinsalmol 2.5mg/2.5ml khí dung

1₫/hộp
Vinsalmol 2.5mg/2.5ml khí dung Thành phần Salbutamol   1mg/ml.  Chỉ định  Co thắt phế quản mãn tính không đáp ứng với các liệu pháp trị liệu thông thường Hen suyễn cấp tính nặng Quy cách đóng gói Hộp 50 ống. Nhà sản xuất Công ty cổ phần dược phẩm Vĩnh Phúc
Xem nhanh

Atussin viên

150.000₫/hộp
Atussin viên Thành phần Dextromethorphan: 5mg/5ml  Clorpheniramin: 1.33mg/5ml Na citrate: 133mg/5ml AmoniCl: 50mg/5ml Glyceryl guaiacolate: 50mg/5ml Công dụng Ðiều trị triệu chứng ho do họng và phế quản bị kích thích khi cảm lạnh thông thường hoặc khi hít phải chất kích thích. Ho không...
Xem nhanh

Agituss siro

35.000₫
Agituss siro Thành phần: Mỗi chai 30ml chứa: – Dextromethorphan.HBr. . . . . . .36 mg – Chlorpheniramin maleat . . . . .. 9 mg – Guaiphenesin . . . . . . . .  . . . . 300 mg – Tá dược vđ . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . ....
Xem nhanh

Acetylcystein 200mg vidipharm

60.000₫
AcetylCystein 200mg Vidipharm THÀNH PHẦN Mỗi viên nang chứa: Acetylcystein 200 mg Tá dược vừa đủ 1 viên nang CÔNG DỤNG, CHỈ ĐỊNH Acetylcystein được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong bệnh tiết chất nhầy bất thường, bệnh nhầy nhớt hay trong những bệnh lý có đờm nhầy đặc quánh như trong ...
Xem nhanh

Pulmorest

1₫
Pulmorest THÀNH PHẦN: Levodropropizin 30 mg   CHỈ ĐỊNH: Điều trị triệu chứng kích thích ho, ho khan l LIỀU LƯỢNG Thuốc dùng đường uống. Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 10ml siro (một chén đầy), 3 lần/ngày, uống cách nhau ít nhất 6 giờ mỗi lần. Trẻ em trên 2 tuổi: 1-2mg/kg x 3 lần/ ngày, ...
Xem nhanh

Halixol viên

45.000₫
Halixol viên Thành phần: Ambroxol ......................... 30mg Tá dược ............................. vđ Chỉ định: -         Thuốc có tác dụng long đờm và tiêu chất nhày, dùng trong các trường hợp: o   Điều trị cá...
Xem nhanh

Bostanex siro 30ml

50.000₫/chai
Bostanex siro 30ml THÀNH PHẦN Mỗi ml siro chứa Desloratadin............... 0,5 mg             CHỈ ĐỊNH BOSTANEX được chỉ định để giảm các triệu chứng liên quan đến viêm mũi dị ứng như hắt hơi, sổ mũi và ngứa mũi, cũng như ngứa, chảy nước mắt và đỏ mắt, ngứa h...
Xem nhanh

Glotamuc 200mg gói

50.000₫
Glotamuc 200mg gói THÀNH PHẦN Mỗi gói chứa: Hoạt chất: Acetylcystein 200 mg. CƠ CHẾ TÁC DỤNG Acetylcystein có thể làm giảm tiết chất nhầy bằng cách cắt cầu nối disulphid của mucoprotein. Ngoài ra, acetylcystein còn đẩy mạnh sự giải độc chất chuyển hóa trung gian của paracetamo...
Xem nhanh