THUỐC HO

Sắp xếp theo:

Abrocto

190.000₫
Abrocto Thành phần: Ambroxol Đóng gói: Hộp 30 ống Nhà sx: Công ty dược phẩm Hà Tĩnh    
Xem nhanh

Agituss 33.3mg

40.000₫
Agituss 33.3mg THÀNH PHẦN: Paracetamol . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .33,3mg Natri benzoat . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .. . . . . . . . . ....
Xem nhanh

Pimaxol

1₫
Pimaxol Thành Phần: mỗi 5 ml siro chứa: Clorpheniramin, dextromethophan, guaifenesin Tác Dụng: Pimaxol là thuốc điều trị phối hợp, không gây nghiện. Thuốc gia tăng đáng kể lượng dịch tiết ra trong đường hô hấp, do đó có hiệu quả trong việc làm loãng đờm nhầy dính và các chất tiết khá...
Xem nhanh

Tusspol

140.000₫
Tusspol Thành phần: Butamirate citrate 1,5mg/1ml Dạng bào chế: Si rô Quy cách đóng gói: Hộp 1 lọ 100ml Hạn dùng: 24 tháng Nhà sản xuất: Polfarmex S.A Nước sản xuất: Ba Lan Địa chỉ SX: 9 Jozefow Street, 99-300 Kutno  
Xem nhanh

Methorphan viên

1₫/hộp
Methorphan viên Thành phần  Dextromethorphan hydrobromid…………….10mg Loratadin…………………………………….. 2,5mg Guaiphenesin………………………………….100mg Chỉ định  • Ho khan, ho do dị ứng, ho do cảm lạnh, cúm, viêm họng. • Ho có đờm trong viêm phổi, viêm phế quản, viêm thanh quản, ho do hút thuốc lá. Cách dùn...
Xem nhanh

Bromhexin 8mg

25.000₫
Bromhexin 8mg Thành phần: Bromhexin.............8mg   Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 20 viên   Nhà sx: Công ty dược phẩm Hà Nội  
Xem nhanh

Terpone lọ 200 viên

90.000₫/lọ
Terpone lọ 200 viên Thành phần: Natri benzoat...............100mg Terpin hydrat..............50mg Dextromethorphan......2mg   Đóng gói: Lọ 200 viên   Nhà sx: N.I.C Pharm
Xem nhanh

Dextromethorphan 15mg

1₫
Dextromethorphan 15mg THÀNH PHẦN : Mỗi viên nang chứa: - Dextromethorphan hydrobromid 15mg -Tá dược...vừa đủ 1 viên nang. DẠNG BÀO CHẾ: Viên bao phim QUI CÁCH ĐÓNG GÓI: - Chai 200 viên. CHỈ ĐỊNH: - Điều trị triệu chứng ho do họng và phế quản bị kích thích khi cảm lạnh thông thường hoặc kh...
Xem nhanh

Dextromethorphan 10mg

1₫
Dextromethorphan 10mg THÀNH PHẦN : Mỗi viên nén chứa: - Dextromethorphan hydrobromid 10mg -Tá dược...vừa đủ 1 viên nang. DẠNG BÀO CHẾ: Viên nén. QUI CÁCH ĐÓNG GÓI: - Chai 100 viên. CHỈ ĐỊNH: - Điều trị triệu chứng ho do họng và phế quản bị kích thích khi cảm lạnh thông thường hoặc khi h...
Xem nhanh

Toplexil viên nang

25.000₫/lọ
Toplexil viên nang Thành phần Mỗi viên: Oxomemazine HCl 1.65 mg, guaiphenesin 33.33 mg, paracetamol 33.33 mg, Natri benzoate 33.33 mg. Chỉ định Chứng ho khan, nhất là ho do dị ứng, kích ứng, đặc biệt vào chiều tối & đêm. Liều dùng  Người lớn 2-6 viên/ngày ...
Xem nhanh

Ambroco 60ml

55.000₫
Ambroco 60ml Thành phần: Mỗi 5 mL: Ambroxol hydrochloride 15 mg. Đóng gói: hộp 1 chai 60ml Chỉ định:  Các bệnh cấp/mãn tính đường hô hấp có liên quan sự tiết bất thường của phế quản và sự vận chuyển chất nhầy bị suy giảm, đặc biệt viêm phế quản mãn, viêm phế quản dạng hen ...
Xem nhanh

Olesom siro

65.000₫
Olesom Siro Thành phần: Mỗi 5ml siro có chứa: Ambroxol hydrochloride..................30mg   Chỉ định: Các bệnh cấp và mãn tính ở đường hô hấp kèm theo khó khạc đờm, viêm phế quản mãn với hội chứng tắc nghẽn, hen phế quản kèm theo khó khạc đờm, bệnh giãn phế quản.   Quy cách: Hộp 1 lọ 1...
Xem nhanh

Dismolan

130.000₫/hộp
Dismolan THÀNH PHẦN: Mỗi ống 10 ml chứa:   Hoạt chất: Acetylcystein 200 mg   Tá dược: Sucrose, glycecin, natri edetat, dinatri hydrophosphat, kali dihydrophosphat, sucralose, hướng táo, methy paraben, propyl paraben, FD & C Green 3, nước tinh khiết.   ĐẶC TÍNH   Dạng dung ...
Xem nhanh

New eascof

1₫
New Eascof Thành phần Mỗi 5ml chứa Bromhexin hydrochlorid ........................2mg Terbutalin.........................................1.25mg Guaiphenesin......................................50mg Methol...............................................0.5mg   Chỉ định Thuốc được chỉ địn...
Xem nhanh

Methorphan siro

70.000₫
Methorphan Thành phần: Dextromethorphan..................100 mg Chlopheniramin maleat...........26.7 mg Guaiphenesin.........................200 mg Tá dược........vđ......................100 ml   Chỉ định: - Ho khan, ho do dị ứng, ho do cảm cúm - Ho có đờm trong viêm phổi, viêm phế quản &nbs...
Xem nhanh

Bisolvon viên

70.000₫/hộp
Bisolvon viên 8mg Thành phần: Mỗi 1 viên nén chứa 8mg bromhexine hydrochlorid   Chỉ định: Làm loãng đờm trong các bệnh phế quản phổi cấp và mạn tính có kèm theo sự tiết chất nhày bất thường và sự vận chuyển chất nhày bị suy yếu.   Quy cách: Hộp 3 vỉ x 10 viên   Nhà sx: Boehrin...
Xem nhanh

Mucosolvan

100.000₫
Mucosolvan Thành phần: Mỗi viên nén chứa: Ambroxol.............30mg   Chỉ định: Loãng đờm trong các bệnh phế quản, phổi cấp và mạn tính   Quy cách: Hộp 2 vỉ x 10 viên   Nhà sx: Boehringer Ingelheim, Pháp
Xem nhanh

Adiovir

65.000₫
Adiovir Thành phần: Mỗi 5ml dung dịch si rô có chứa: Ambroxol............................15mg   Chỉ định: Các bệnh cấp và mạn tính ở đường hô hấp có kèm tăng tiết dịch phế quản không bình thường, đặc biệt trong đợt cấp của viêm phế quản mạn, hen phế quản, viêm phế quản dạng hen Các bệnh nhân...
Xem nhanh

Exomuc 200mg

200.000₫/hộp
Exomuc 200mg Thành phần: Mỗi gói chứa: Acetylcystein...............200mg   Chỉ định: Exomuc là thuốc long đờm   Quy cách: Hộp 30 gói   Nhà sx: Sophartex, Pháp
Xem nhanh

Babysolvan

45.000₫
Babysolvan xi rô Thành phần: Mỗi 5ml chứa: Ambroxol hydroclorid.................15mg   Chỉ định: Thuốc tiêu chất nhầy đường hô hấp, dùng trong các trường hợp: các bệnh cấp và mạn tính đường hô hấp có kèm theo tăng tiết dịch phế quản không bình thường, đặc biệt trong các đợt cấp của viêm phế ...
Xem nhanh

Bisolvon kids (xi rô)

70.000₫
Bisolvon kids (xi rô) Thành phần: Mỗi 5ml xi rô chứa 4mg bromhexine hydrochlorid   Chỉ định: Làm loãng đờm trong các bệnh phế quản phổi cấp và mạn tính có kèm theo sự tiết chất nhày bất thường và sự vận chuyển chất nhày bị suy yếu.   Quy cách: Hộp 1 chai 60ml   Nhà sx: Boehringer I...
Xem nhanh

Halixol siro

80.000₫
Halixol siro Thành phần: Mỗi 5ml Halixol chứa 15mg ambroxol   Chỉ định: Các bệnh tắc nghẽn đường hô hấp cấp tính và mãn tính như hen phế quản và viêm phế quản   Đóng gói: Chai 100ml  
Xem nhanh