DỊ ỨNG - HEN

Sắp xếp theo:

Bixofen 180mg

1₫
Bixofen 180mg THÀNH PHẦN:  Fexofenadin hydroclorid 180 mg   CHỈ ĐỊNH: BIXOFEN là thuốc kháng histamin thế hệ mới ít gây buồn ngủ dùng để điều trị các triệu chứng dị ứng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi bao gồm: - Viêm mũi dị ứng theo mùa, hắt hơi, sổ mũi, ngứa vòm họng, ngứa mắt, ch...
Xem nhanh

At desloratadin 30ml

50.000₫
AT Desloratadin 30ml Thành phần: Desloratadin...........2.5mg Chỉ định:  Làm giảm triệu chứng trong các bệnh: Viêm mũi dị ứng, ngứa, nổi mề đay mãn tính. Chống chỉ định:  Mẫn cảm với desloratadin hoặc các thành phần khác của thuốc. Thận trọng: - Thận trọng với bệ...
Xem nhanh

Opesinkast 4mg

1₫/hộp
Opesinkast 4mg THÀNH PHẦN: Montelukast 4 mg  CHỈ ĐỊNH: Dự phòng và điều trị hen phế quản mạn tính cho người lớn và trẻ em từ 6 tháng tuổi trở lên, bao gồm dự phòng các triệu chứng hen ban ngày và ban đêm, điều trị người hen nhạy cảm với aspirin và dự phòng cơn thắt phế quản do gắng sức. Làm...
Xem nhanh

Fexofenadine 180-us

40.000₫
Fexofenadine 180-US Thành phần: Fexofenadine.................180mg   Đóng gói: Hộp 1 vỉ x 10 viên   Xuất xứ: US Pharma, Việt Nam
Xem nhanh

Axofen

1₫
Axofen Thành phần Fexofenadine: 30mg/5ml Chỉ định Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em ≥ 12 tuổi. Những triệu chứng được điều trị có hiệu quả là: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt. Liều lượng : Dùng đường uống. Người lớn và ...
Xem nhanh

Berodual khí dung 20ml

1₫
Berodual khí dung 20ml Hoạt chất Ipratropium bromide khan ....25mcg/ml Fenoterol hydrobromide........500mcg/ml   Chỉ Định:   Phòng ngừa & điều trị khó thở trong hen phế quản, bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD) & bệnh phế quản-phổi do co thắt hay do quá mẫn cảm mạn tính ở p...
Xem nhanh

Singulair 4mg viên

1₫
Singulair 4mg viên Thành phần:    Natri montelukast      4,2mg   Liều dùng:    Dùng SINGULAIR mỗi ngày một lần. Để chữa hen, cần uống thuốc vào buổi tối. Với viêm mũi dị ứng, thời gian dùng thuốc tùy thuộc vào nhu cầu của từng đố...
Xem nhanh

Montiget 4mg gói

1₫/hộp
Montiget 4mg gói Thành phần:    Montelukast     4mg   Chỉ định: Phòng trị hen suyễn mạn tính ở trẻ ≥ 6 tháng. Giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa ở trẻ ≥ 2t. Tác dụng phụ:    Phù mạch, phát ban, ngứa, mề đay, ảo giác, đ...
Xem nhanh

Coldnic lọ 100 viên

100.000₫
Coldnic lọ 100 viên
Xem nhanh

Clorpheniramin lọ 500 viên

60.000₫
Clorpheniramin lọ 500 viên Dạng bào chế: VIÊN NÉN    Quy cách đóng gói: Chai 500 viên    Thành phần:  - Clorpheniramin maleat   Chỉ định:  - Viêm mũi dị ứng mùa và quanh năm… - Những triệu chứng dị ứng khác như : mà...
Xem nhanh

Theralene viên

130.000₫/hộp
Theralene viên Nhà sản xuất: Sanofi-Aventis.   Thành phần: Alimemazine..............5mg   Chỉ định: Mất ngủ (thỉnh thoảng hoặc tạm thời). Dị ứng viêm mũi theo mùa hoặc không theo mùa, viêm kết mạc, mề đay. Ho khan gây khó chịu, nhất là ho về ban đêm.   Liều dùng:&nbs...
Xem nhanh

Diaphyllin

1₫/hộp
Diaphyllin Thành phần:  Theophylline 4,8% CHỈ ĐỊNH Điều trị hen tim và hen phế quản, viêm phế quản co thắt, viêm phế quản mạn, suy tim mất bù, khó thở kịch phát ban đêm, đau thắt ngực khi gắng sức, bloc nhĩ-thất kháng với atropin phát triển trên cơ sở thiếu máu cục bộ, làm tạm ngưng tác dụn...
Xem nhanh

Astmodil 10mg

1₫
Astmodil 10mg Thành phần: Montelukast.........10mg   Đóng gói: Hộp 1 lọ 28 viên nhai   Nhà sx: Polfamex S.A, Ba Lan
Xem nhanh

Spiriva respimat

1₫/hộp
Spiriva Respimat Thành phần:  Tiotropium 2.5 mcg  Chỉ định:  Điều trị duy trì COPD (bao gồm viêm phế quản mạn, khí phế thũng), điều trị duy trì khi khó thở, cải thiện chất lượng cuộc sống của bệnh nhân COPD và giảm đợt kịch phát. Liều dùng:  2 nhát xịt, 1 lần mỗi ngày vào cùng...
Xem nhanh

Ventolin nebules 5mg

1₫/hộp
Ventolin nebules 5mg Thành Phần:  Salbutamol sulfate. Chỉ Định: Dạng khí dung điều trị thường xuyên cơn co thắt phế quản mãn tính & cơn hen nặng cấp. Trình Bày Hộp 6 vỉ x 5 ống
Xem nhanh

Smart - air 10mg

1₫/hộp
Smart - Air 10mg Thành phần: Montelukast.....10mg Dạng bào chế:  Viên nén nhai Đói gói: Hộp 1vỉ x 10viên;  Nhà sản xuất: Sinensis Pharma
Xem nhanh

Smart - air 4mg

1₫
Smart - Air 4mg Thành phần: Montelukast.....4mg Dạng bào chế:  Viên nén nhai Đói gói: Hộp 1vỉ x 10viên; Nhà sản xuất: Sinensis Pharma  
Xem nhanh

Rupafin 10mg

80.000₫
Rupafin 10mg Thành phần: Rupatadine 10 mg.  Chỉ định: điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng và nổi mề đay ở người lớn và trẻ em trên  12 tuổi (trẻ từ 2-12 tuổi dùng Rupafin dạng dung dịch uống).    Liều dùng: người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 10 mg (1 viên), một lần mỗi ngày,...
Xem nhanh

Zyzocete

50.000₫/hộp
Zyzocete Thành phần: Cetrizin dihydroclorid…………………….10 mg Tá dược vđ………………………………  1 viên (Tinh bột mỳ, lactose, comprecel M101, PVP K30, magnesi stearat, HPMC 606, HPMC 615, PEG 6.000, titan dioxyd, bột talc, ethanol 96%)   Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên   Đặc tính dượ...
Xem nhanh

Loratadin 10mg traphaco

25.000₫/hộp
Loratadin 10mg Traphaco Thành phần  Loratadin 10 mg.   Chỉ định: - Viêm mũi dị ứng bao gồm: hắt hơi, sổ mũi, chảy nước mũi, ngứa mũi. - Viêm kết mạc dị ứng, ngứa và chảy nước mắt do dị ứng. - Ngứa, mày đay và các bệnh về da do dị ứng  khác.   Liều dùng - cách dùng: - Người lớn...
Xem nhanh

Singulair 10mg

1₫
Singulair 10mg Thành phần: Montelukast Na. Chỉ định:  Dự phòng & điều trị hen phế quản mạn tính ở người lớn & trẻ em ≥ 6 tháng tuổi, gồm dự phòng: triệu chứng hen ngày & đêm, hen nhạy cảm với aspirin, co thắt phế quản do gắng sức. Làm giảm triệu chứng ban ngày & ban đêm ...
Xem nhanh

Singulair 5mg

1₫
Singulair 5mg Thành phần: Montelukast Na. Đóng gói: 28 viên/hộp Chỉ định:  Dự phòng & điều trị hen phế quản mạn tính ở người lớn & trẻ em ≥ 6 tháng tuổi, gồm dự phòng: triệu chứng hen ngày & đêm, hen nhạy cảm với aspirin, co thắt phế quản do gắng sức. Làm giảm triệu chứ...
Xem nhanh

Rinofil 15ml

60.000₫
Rinofil 15ml Thành phần :  Desloratadine.............2.5mg/5ml Tác dụng : Tác dụng và cơ chế của thuốc: Thuốc kháng histamin thế hệ II chống dị ứng-mày đay, giảm ngứa. Những nghiên cứu về nốt mò đay do Histamin gây nên ở da người sau khi dùng liều duy nhất hay những liều lập lại 5mg Deslorat...
Xem nhanh

Seretide accuhaler 50/500

1₫/hộp
Seretide Accuhaler 50/500 Thành phần: Mỗi nhát hít chứa: Salmeterol xinafoate............................50mcg Fluticasone propionate........................500mcg   Chỉ định Điều trị bệnh tắc nghẽn đường hô hấp có hồi phục bao gồm hen ở trẻ em và người lớn Bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD...
Xem nhanh